MTUMAINI MUNGU

Published on

Mara mama akaanza kulalalamika maumivu ya kichwa na baba akaita gari na wakiwa njiani kuelekea hospotali yule mama akafariki.

walipofika hospitali baba akaomba mama afanyiwe upasuaji wa haraka ili waone kama mtoto aliyekuwa tumboni angeweza kupona.

Baada ya upasuaji wa haraka mtoto alitoka akiwa mzima na madaktari wakiwa wanashangaa baba aliendelea kuomba kwa

Mungu akisema;

" Eeh Mungu kama umeweza kumwokoa mtoto huyu naamini pia waweza kuurejesha uzima

wa mama yake kwani kimekuwa ni kifo cha ghafla nisichokielewa.

Ikiwa ni mapenzi yako naomba mke wangu kipenzi apone na kumshuhudia mwanae aliyemgojea kwa siku nyingi na hamu tele.

Ninaomba nikiamini kuwa wewe ni Mungu wa miujiza na mwenye huruma kwa sisi watoto wako AMEN"

Jopo la madaktari waliokuwa wakimsaidia yule mama wakaanza kushangaa kwa mbali mama

mapigo ya moyo yakaanza kurudi na baada ya jitihada mama alipona na kila mtu mle ndani aliushangaa ule muujiza huku wakiwa na

mshtuko wakamshukuru Mungu.

Sasa naomba nawe usikie maneno haya kwa makini!!!!!!

*Mungu akupe wepesi, amani na furaha kwa kila tatizo litakaloyasibu maisha yako

*Kamwe usichoke kumwomba Mungu hata kwa jambo unaloliona machoni mwako haliwezekani, kwani kwa Mungu hakuna

linaloshindikana

*Kuanzia leo katika kila jambo uliloliona kuwa gumu kwako litakuja kuwa rahisi na liwezekanalo

*Kwa kila jambo lililokuwa likichelewa katika maisha yako kuanzia sasa litaanza kwenda

haraka nawe utashangaa ukuu wa Mungu.

*Utafurahia mafanikio ya kila jambo na ukishuhudia miujiza katika maisha tyako.

To be informed of the latest articles, subscribe:
Comment on this post

William 01/03/2020 17:56

Greetings to every one that is reading this testimony. I have been rejected by my wife after three (3) years of marriage just because another Man had a spell on her and she left me and the kid to suffer. one day when i was reading through the web, i saw a post on how this spell caster Dr Azuka have help a man to get back her wife and i gave him a reply to his email (dr.azukasolutionhome@gmail.com) and he told me that a man had a spell on my wife and he told me that he will help me and after 24 hours  that i will have my wife back. i believed him and today i am glad to let you all know that this spell caster have the power to bring lovers back. because i am now happy with my wife. Thanks for helping me Dr Azuka..or add him up on whats-app +44 7520 636249